Thursday, June 1, 2023
Homeअपघातगुजरातच्या भाविकांची बस हरसूल जवळ पलटी

गुजरातच्या भाविकांची बस हरसूल जवळ पलटी

162 Views

गुजरातच्या भाविकांची बस हरसूल जवळ पलटी…..

त्र्यंबकेश्वर येथून दर्शन घेऊन गुजरातला परतणाऱ्या भाविकांच्या बसला अपघात झाला. नाशिक जिल्ह्याच्या हरसूल तालुक्यातील खरपडी घाटात ही खाजगी बस पलटी झाली. या बस मध्ये 57 प्रवासी प्रवास करत होते. बस मधील 6 ते 8 प्रवासी जखमी असल्याची प्राथमिक माहिती असून इतर प्रवासी किरकोळ जखमी आहेत. गुजराथच मधील कच्छ येथील भाविक त्र्यंबकेश्वर येथील दर्शन घेऊन गुजरातला जात असताना हा अपघात झालाय. गंभीर जखमींना नाशिकच्या जिल्हा रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून इतर प्रवाश्यांना हरसूल येथील ग्रामीण रुग्णालयात उपचाराकरिता दाखल करण्यात आलंय.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments