Saturday, February 4, 2023
Homeक्राइमअंबड पोलीसांची उत्कृष्ठ कामगिरी,विसंबा यांचेकडुन 5 लाख ,93 हजार रुपयांचा मुद्देमाल जप्त

अंबड पोलीसांची उत्कृष्ठ कामगिरी,विसंबा यांचेकडुन 5 लाख ,93 हजार रुपयांचा मुद्देमाल जप्त

162 Views

अंबड पोलीसांची उत्कृष्ठ कामगिरी….. विसंबा यांचेकडुन 5 लाख ,93 हजार रुपयांचा मुद्देमाल जप्त……

विधी संघरशित बालक यांच्याकडून अंबड पोलिसांनी लाखो रुपयांचा मुद्देमाल हस्तगत केला आहे. विसांबा यांनी सदर मुद्देमाल कुठून आणला याबाबत चौकशी सुरू आहे. अंबड पोलीस ठाणे गुन्हे शोध पथकातील प्रविण राठोड यांना गोपनिय बातमीदारामार्फत बातमी मिळाली की बडदे नगर येथील बाळासाहेब ठाकरे उदयान बाहेर, सिडको, नाशिक येथे काही मुले हातात पिशवी घेवुन फिरत असतांना लाख-लाख रुपये वाटुन घेण्याच्या गप्पा मारत आहेत त्यांचेजवळील पिशवीमध्ये काहीतरी मौल्यवान वस्तु आहे अशी खात्रीशीर बातमी मिळाल्याने गुन्हे शोध पथकाचे सहायक पोलिस निरीक्षक गणेश शिंदे, योगेश शिरसाठ, मुकेश गांगुर्डे, सचिन करंजे, तुषार देसले, समाधान शिंदे यांनी सापळा रचनु संशयीतरित्या फिरणारे विधी संघरशीत बालक यांचेकडे सखोल चौकशी करून त्यांचेकडुन २००० रू दराच्या ३० चलनी नोटा व ५०० रू दराच्या ९६६ भारतीय चलनी नोटा एकुण ०५,४३,०००/- व एक ५०,०००/- रूपये किंमतीची सोन्याची १० ग्रॅम वजनाची अंगठी असा एकुण ०५,९३,०००/- रुपये किंमतीचा मुद्देमाल जप्त केले.

पोलीस आयुक्त अंकुश शिंदे, पोलीस उप आयुक्त चंद्रकांत खांडवी, परिमंडळ – ०२, सहा पोलीस आयुक्त सिध्देश्वर धुमाळ, नाशिक रोड विभाग, अति. कार्यभार सहा. पोलीस आयुक्त अंबड विभाग, तसेच अंबड पोलीस ठाण्याचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक भगीरथ देशमुख, पोलीस निरीक्षक नंदन बगाडे, पोलीस निरीक्षक श्रीकांत निबांळकर यांचे मार्गर्शनाखाली सदर घटनेबाबत सविस्तर पंचनामा करून विसंबा यांच्याकडून मिळुन आलेला मुद्देमाल हा अंबड पोलीस ठाणेचे मुददेमाल रूम मध्ये जमा करण्यात आला असुन याबाबत पुढील तपास पोलिस करीत करीत आहे.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments