Thursday, June 1, 2023
Homeराजकारणनाशिक पीपल्स रिपब्लिकन पार्टीच्या वतीने संत गाडगे महाराज यांना जयंतीनिमित्त अभिवादन

नाशिक पीपल्स रिपब्लिकन पार्टीच्या वतीने संत गाडगे महाराज यांना जयंतीनिमित्त अभिवादन

88 Views

 

नाशिक पीपल्स रिपब्लिकन पार्टीच्या वतीने संत गाडगे महाराज यांना जयंतीनिमित्त अभिवादन.

पीपल्स रिपब्लिकन पार्टीच्या वतीने नाशिक येथे संत गाडगे महाराज यांना जयंतीनिमित्त अभिवादन करण्यात आले. याप्रसंगी पिआरपीचे महाराष्ट्र प्रदेशाध्यक्ष गणेशभाई उन्हवणे यांनी संत गाडगे महाराजाच्या प्रतिमेस पुष्पहार अर्पण करून अभिवादन केले. याप्रसंगी पीआरपी जिल्हाध्यक्ष शशीभाई उन्हवणे माजी महाराष्ट्र कारागृह आधिकरी जी.के गोपाल साहेब, ज्येष्ठ साहित्यिक साराभाई वेळुंजकर, भागवत डोळस, रवी पगारे, जावेद शेख, नवनाथ कातकडे, शरद सोनवणे, भारत कर्डक, आबिद शेख, शाहरुख खान, मोबिन खान, हारून टकारी, बिलाल शेख, मुन्ना भाई अन्सारी, मुरली कोळे, शादाब शेख,रफिक टकारी देविदास पवार, शरद सोनवणे, प्रशांत कर्डक, गोविंद शिंगारे, सुनीता कर्डक, मीनाताई पगारे, संगीता वाघ, लक्ष्मी गडगडे, अलका निकम, ज्योती आहिरे, रोशनी बन्सी आदी महिला व पुरूष मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

 

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments