Tuesday, March 21, 2023
Homeक्राइमएकाच कुटुंबातील तिघांच्या आत्महत्या.... परिसरात दुःखाचे वातावरण....

एकाच कुटुंबातील तिघांच्या आत्महत्या…. परिसरात दुःखाचे वातावरण….

51 Views

एकाच कुटुंबातील तिघांच्या आत्महत्या…. परिसरात दुःखाचे वातावरण….

सातपूर येथील राधाकृष्णनगर परिसरातील एकाच कुटुंबातील तीन जणांनी आत्महत्या केली. आज दुपारी तीन ते साडेतीन च्या दरम्यान घरात कुणीच नसताना आत्महत्या केली.
वडील आणि दोन मुले अशी तीन जणांचया आत्महत्येने हळहळ व्यक्त होत आहे परिसरात दुःखाचे वातावरण आहे. कुटुंबाने कर्जामुळे आत्महत्या केल्याची चर्चा परिसरात आहे. राधाकृष्णनगर परिसरातील बोलकर व्हॅली पोलीस चौकी जवळ आशापुरी निवास या घरात राहणारे दीपक शिरोडे (वडील वय ५५), मोठा मुलगा प्रसाद शिरोडे (वय २५), राकेश शिरोडे (वय २३) या
तिघांनी एकाच घरात तीन वेगवेगवेगळ्या खोलीत फॅनच्या हुकला दोरीने गळफास घेत आपली जीवन यात्रा संपवली. दीपक शिरोडे हे अशोक नगर बस स्टॉप जवळ फळ विक्री व्यवसाय करतात त्यांची आई ही दुपारी कामानिमित्त बाहेर गेल्या होत्या. त्या घरी आल्यावर आत्महत्येचा प्रकार लक्षात आला.
या घटनेचा तपास सातपूर पोलिस करीत आहेत.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments