Saturday, September 30, 2023
Homeताज्या बातम्याजालना घटनेच्या निषेधार्थ नाशिकरोडला महाविकास आघाडीचे आंदोलन

जालना घटनेच्या निषेधार्थ नाशिकरोडला महाविकास आघाडीचे आंदोलन

जालना घटनेच्या निषेधार्थ नाशिकरोडला महाविकास आघाडीचे आंदोलन…….

 

मराठा समाजाला आरक्षण मिळावे यासाठी जालना येथे उपोषण सुरू असताना उपोषणाच्या ठिकाणी पोलिसांनी अतिरेक करून आंदोलन कर्त्यावर लाठीमार केल्याच्या निषेधार्थ नाशिकरोड येथील महाविकास आघाडीच्या वतीने छत्रपती शिवाजी महाराज पुतळा चौक येथे महाराष्ट्र शासनाच्या निषेध करून घोषणा देण्यात आल्या. जालना येथे पोलिसांनी मराठा समाजाच्या कार्यकर्त्यावर जो लाठी मार केल्याचा टरबूज फोडून तीव्र शब्दात निषेध व्यक्त करण्यात आला.

 

शिवसेना उपनेते माजी मंत्री बबनराव घोलप यांच्या मार्गदर्शनाखाली आंदोलन करण्यात आले याप्रसंगी माजी आमदार योगेश घोलप, राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अशोक पाटील मोगल, मुन्ना अन्सारी, काँग्रेसचे दिनेश निकाळे, तसेच नितीन चिडे, योगेश गाडेकर, मसूद जिलानी, किरण डहाळे, अतुल धोंगडे, सागर भोजने, अनिता दामले, अरुणा आहेर, कामिल इनामदार, पोपट हागवणे, सिद्धार्थ गांगुर्डे, सुनिल निरभवणे, राहुल बागुल, तोफीक पठाण, राजेश करांडे, सदाशिव बोराडे आदी उस्थित होते

 

 

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments