Saturday, February 4, 2023
Homeधार्मिकरिंकू भाई साहिब यांचे सत्संग समागम कार्यक्रम संपन्न......

रिंकू भाई साहिब यांचे सत्संग समागम कार्यक्रम संपन्न……

45 Views

 

रिंकू भाई साहिब यांचे सत्संग समागम कार्यक्रम संपन्न……

धार्मिक वक्ता रिंकू भाई साहिब यांचे कीर्तन सत्संग समागम सोमवारी 2 जानेवारी रोजी औरंगाबाद रोड येथील सेलिब्रेशन लांस येथे पार पडले. रिंकू भाई साहिब गुरु ग्रंथ साहिबवर प्रवचन देतात आणि प्रार्थनेद्वारे सर्वशक्तिमानाशी भाविकांना जोडतात. उल्हासनगर येथील अमृतवेला ट्रस्टचे रिंकू भाई साहिब यांच्या गटात अनेक संगीतकार आहेत, ते उल्हासनगर येथील गुरुद्वारा श्री गुरु सिंग सभेत कीर्तन सेवा करतात आणि संपूर्ण भारत आणि जगभरात विविध गुरुद्वारांमध्ये प्रवास करतात. भाई गुरप्रीत सिंग जी यांचे कीर्तन आणि कथा समागम केवळ उल्हासनगरच्या स्थानिक सिंधी आणि शीखांनाच आकर्षित करत नाहीत तर सर्वत्र लोकसंख्या देखील आकर्षित करतात. रिंकू भाई साहिब तरुण पिढीमध्ये प्रचंड लोकप्रिय आहे, ज्यामुळे ते यूट्यूब आयकॉन बनले आहेत.

गुरु नानक आणि गुरु ग्रंथ साहिब जी यांच्या सार्वत्रिक संदेशाने गुरु की संगत प्रबोधन करणे हे त्यांचे ध्येय आहे. विशेषत: सिमरन आणि अमृतवेलाच्या महत्त्वावर भर देणे.
भाई गुरप्रीत सिंग जी यांचे कीर्तन/कथा समागम केवळ उल्हासनगरच्या स्थानिक सिंधी आणि शीखांनाच आकर्षित करत नाहीत तर सर्वत्र लोकसंख्या देखील आकर्षित करतात. आज नासिक सेलिब्रेशन लॉनस येथे झालेल्या कार्यक्रमात शेकडो भाविकांनी कीर्तनाचा लाभ घेतला. कार्यक्रम यशस्वीतसाठी नासिक अमृतवेला परिवाराने परिश्रम घेतले.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments